ราคา 7137000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 91.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78428.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ บ้าน สาทร-เจ้าพระยา (เจริญนคร) | Baan Sathorn-Chaophraya | baan sathorn chaopraya | บ้านสาทรเจ้าพระยา

incube
0896669464
2022-01-07 10:32:23.0
เลขที่ประกาศ: 382206
รายละเอียดเพิ่มเติม

Reference Code : P27CR2107008
Project Name : Baan Sathorn Chaopraya - บ้าน สาทร เจ้าพระยา
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Area : 91.5 sqm
Selling Price : 7,137,000

Incube Realty Co., Ltd
Email: admin@incube.co.th
mobile : +66896669464
Line-ID : incube_th

อินคิวบ์ เรียลตี้ จำกัด เป็นบริษัทอสังหาริมทรัพย์ที่มีความชำนาญในการปล่อยเช่า ซื้อ ขาย คอนโด และบ้าน ตามแนว BTS และ MRT ในเขตพื้นที่กรุงเทพและปริมณฑล ทางบริษัทมีทีมนายหน้าที่มากด้วยประสบการณ์ในการทำงานมาอย่างยาวนาน มีกระบวนการในการทำงานที่มีระบบและมีประสิทธิภาพในการทำงานสูง ให้ความสำคํญ และเข้าใจถึงความต้องการของลูกค้า

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เจริญนคร ถนนเจริญนคร ซอย15A
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1331.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
37 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
446 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
บ้าน สาทร-เจ้าพระยา (เจริญนคร) Baan Sathorn-Chaophraya
บ้าน สาทร-เจ้าพระยา (เจริญนคร) | Baan Sathorn-Chaophraya | baan sathorn chaopraya | บ้านสาทรเจ้าพระยา

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 37

จำนวนห้อง: 446

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

2 bedrooms available for sale!!!! at Baan Sathorn Chaophraya

เลขที่: 426235